ഗുരുവായൂർ: ഐക്യജനാധിപത്യ മുന്നണി നഗരസഭ സ്ഥാനാർത്ഥി സംഗമം പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് രമേശ് ചെന്നിത്തല ഉൽഘാടനം ചെയ്തു.അഴിമതി -ജന വിരുദ്ധ സർക്കാരിനെതിരെ ജനങ്ങൾക്ക് പ്രതികരിയ്ക്കുവാനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല സുവർണ്ണാവസരമാണ് നഗരസഭാ തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് എന്നും, പ്രതിക്ഷേധത്തിധത്തിനുള്ള അവസരം ശരിയായി വിനിയോഗിയ്ക്കണമെന്നും ചെന്നിത്തല അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. പ്രകടനപത്രിക പ്രകാശനം ലീഗ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി സി.ച്ച്. റഷീദുമായി ചേർന്ന് രമേശ് ചെന്നിത്തല നിർവഹിച്ചു-43 സ്ഥാനാർത്ഥികളെയും ഷാൾ അണിയിച്ച് വേദിയിലേക്ക് സ്വാഗതം ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ എ.ടി.സ്റ്റീഫൻ മാസ്റ്റർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഡി.സി.സി.പ്രസിഡണ്ടു്. എം.പി.വിൻസൻ്റ്, കെ.പി.സി.സി. ഭാരവാഹികളായ ജോസ് വള്ളൂർ, രാജേന്ദ്രൻ അരങ്ങത്ത്, സുനിൽ അന്തിക്കാട്, ഷാജി കോടങ്ങണ്ടത്ത്; തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിറ്റി ഭാരവാഹികളായ ആർ.രവികുമാർ , ബാലൻ വാറനാട്ട്, ആർ.എ.അബൂബക്കർ , ബാബു ആളൂർ, ജലീൽ പൂക്കോട്, അരവിന്ദൻ പല്ലത്ത്, ജോയ് ചെറിയാൻ, ടി.എ.ഷാജി എന്നിവർ സംസ്ഥാരിച്ചു.

ADVERTISEMENT

COMMENT ON NEWS

Please enter your comment!
Please enter your name here