മാധ്യമ സ്വാതന്ത്ര്യം ഹനിക്കുന്ന കരിനിയമം പിന്‍വലിക്കുക

എറണാകുളം: സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന്റെ മാധ്യമ സ്വാതന്ത്ര്യം ഇല്ലാതാക്കുന്ന പുതുക്കിയ ഓര്‍ഡിനന്‍സ് നിരുപാധികം പിന്‍ വലിക്കണം എന്ന് കേരള പത്ര പ്രവര്‍ത്തക അസോസിയേഷന്‍ സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി ആവശ്യപ്പെട്ടു പ്രതിഷേധ സൂചകമായി നവംബര്‍ 29 വരെ കേരള പത്രപ്രവര്‍ത്തക അസ്സോസിയേഷന്‍ സംസ്ഥാനത്തൊട്ടാകെ പ്രതിഷേധവാരം ആചരിക്കുവാനും, കൂടാതെ ഈ ജനാധിപത്യ ധ്വംസനത്തിനെതിരെ നീതി തേടി ബഹുമാനപ്പെട്ട ഹൈ കോടതിയെ സമീപിക്കാനും തീരുമാനിച്ചു.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here