ഗുരുവായൂര്‍ നഗരസഭ പരിധിയില്‍ പോലീസുകാരന്‍ ഉള്‍പ്പെടെ 17 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

ഗുരുവായൂര്‍ നഗരസഭ പരിധിയില്‍ പോലീസുകാരന്‍ ഉള്‍പ്പെടെ 17 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു.വിവിധ ആശുപത്രികളിലായി നടന്ന ആര്‍.ടി.പി.സി.ആര്‍ പരിശോധനയിലാണ് പൂക്കോട് സോണില്‍ 15പേര്‍ക്കും അര്‍ബന്‍ സോണില്‍ മൂന്ന് പേര്‍ക്കും രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. കാവീട് സൗത്ത് 41-ാം വാര്‍ഡിലാണ് കൂടുതല്‍ രോഗികളുള്ളത്. 73 ദിവസം പ്രായമായ കുട്ടിയും അമ്മയും അടക്കം അഞ്ച് പേര്‍ക്കും പൂക്കോട് ഈസ്റ്റ് മൂന്നാം വാര്‍ഡില്‍ ഒരു കുടുംബത്തിലെ ഏഴും പത്തും വയസ്സുള്ള കുട്ടികളടക്കം മൂന്ന് പേരുമാണ് രോഗികളായത്. ടെമ്പിള്‍ സ്റ്റേഷനിലുള്ള പാലക്കാട് സ്വദേശിയായ പോലീസുകാരനും രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. രോഗവ്യാപനത്തെ തുടര്‍ന്ന് 41-ാം വാര്‍ഡ് കണ്ടെയ്ന്‍മെന്റ് സോണായി പ്രഖ്യാപിച്ചു.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here