പ്ലസ് വണ്‍ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്‍ററി അലോട്ട്മെന്‍റ് ഫലം നാളെ

തി​​​രു​​​വ​​​ന​​​ന്ത​​​പു​​​രം: പ്ല​​​സ് വ​​​ണ്‍ പ്ര​​​വേ​​​ശ​​​ന​​​ത്തി​​​ന്‍റെ ര​​​ണ്ടാം സ​​​പ്ലി​​​മെ​​​ന്‍റ​​​റി അ​​​ലോ​​​ട്ട്മെ​​​ന്‍റ് നാ​​​ളെ രാ​​​വി​​​ലെ പ​​​ത്തു​​​മു​​​ത​​​ൽ പ്ര​​​വേ​​​ശ​​​നം സാ​​​ധ്യ​​​മാ​​​കു​​​ന്ന​​​വി​​​ധം പ്ര​​​സി​​​ദ്ധീ​​​ക​​​രി​​​ക്കും. അ​​​ലോ​​​ട്ട്മെ​​​ന്‍റ് വി​​​വ​​​ര​​​ങ്ങ​​​ൾ www.hscap.kerala.gvo.in se candidate Login-SWS se Suplementrary Allot Resulst എ​​​ന്ന ലി​​​ങ്കി​​​ലൂ​​​ടെ ല​​​ഭി​​​ക്കും. അ​​​ലോ​​​ട്ട്മെ​​​ന്‍റ് ല​​​ഭി​​​ച്ച​​​വ​​​ർ കാ​​​ൻ​​​ഡി​​​ഡേ​​​റ്റ് ലോ​​​ഗി​​​നി​​​ലെ Supplementary Allot Resulst എ​​​ന്ന ലി​​​ങ്കി​​​ൽ നി​​​ന്നും ല​​​ഭി​​​കു​​​ന്ന അ​​​ലോ​​​ട്ട്മെ​​​ന്‍റ് ലെ​​​റ്റ​​​റി​​​ലെ നി​​​ർ​​​ദി​​​ഷ്ട തീ​​​യ​​​തി​​​യി​​​ലും സ​​​മ​​​യ​​​ത്തും പ്ര​​​വേ​​​ശ​​​ന​​​ത്തി​​​നാ​​​യി അ​​​ലോ​​​ട്ട്മെ​​​ന്‍റ് ല​​​ഭി​​​ച്ച സ്കൂ​​​ളി​​​ൽ ര​​​ക്ഷ​​​ാക​​​ർ​​​ത്താ​​​വി​​​നോ​​​ടൊ​​​പ്പം ആ​​​വ​​​ശ്യ​​​മു​​​ള്ള സ​​​ർ​​​ട്ടി​​​ഫി​​​ക്ക​​​റ്റു​​​ക​​​ളു​​​ടെ അ​​​സ​​​ൽ സ​​​ഹി​​​തം ഹാ​​​ജ​​​രാ​​​ക​​​ണം.

അ​​​ലോ​​​ട്ട്മെ​​​ന്‍റ് ല​​​ഭി​​​ക്കാ​​​ത്ത വി​​​ദ്യാ​​​ർ​​​ഥി​​​ക​​​ൾ ര​​​ണ്ടാം സ​​​പ്ലി​​​മെ​​​ന്‍റ​​​റി അ​​​ലോ​​​ട്ട്മെ​​​ന്‍റി​​​ന് ശേ​​​ഷ​​​മു​​​ള്ള വേ​​​ക്ക​​​ൻ​​​സി​​​യി​​​ൽ പ്ര​​​വേ​​​ശ​​​നം നേ​​​ടു​​​ന്ന​​​തി​​​നാ​​​യി 12ന് ​​​അ​​​പേ​​​ക്ഷ സ​​​മ​​​ർ​​​പ്പി​​​ക്കാം.

Read Also : ക്ഷേത്രനഗരിക്ക് തിലകകുറി ചാർത്തി സ്വർണ്ണ പ്രഭയിൽ ഗുരുവായൂർ ശ്രീകൃഷ്ണ ഗോൾഡ് & ഡയമണ്ട്‌സും വിലാസ് പാട്ടീലും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *