ഗുരുവായൂർ ഏകാദശി; ഇന്ന് പോസ്‌റ്റൽ നെയ്‌വിളക്ക്..

ഗുരുവായൂർ: ക്ഷേത്രത്തിൽ ശനിയാഴ്ച തപാൽ ജീവനക്കാരുടെ ഏകാദശി ചുറ്റുവിളക്ക് ആഘോഷിക്കും. സമ്പൂർണ നെയ്‌വിളക്കാണിത്. രാത്രി വിളക്കെഴുന്നള്ളിപ്പ് നേരം എല്ലാ ദീപങ്ങളും നെയ്യിൽ തെളിയും.

ഞായറാഴ്ച കനറാ ബാങ്ക് ജീവനക്കാരുടെ വിളക്കാണ്. തിങ്കളാഴ്ച ഗുരുവായൂർ ജി.ജി. കൃഷ്ണയ്യരുടെ വകയും. വെള്ളിയാഴ്ച ഗുരുവായൂർ വ്യാപാരികളുടെ ചുറ്റുവിളക്ക് ആഘോഷിച്ചു. രാത്രി വിളക്കെഴുന്നള്ളിപ്പിന് രണ്ട്‌ ഇടയ്ക്കകളും രണ്ട്‌ നാഗസ്വരങ്ങളും അകമ്പടിയായി. കൊമ്പൻ ശ്രീധരൻ കോലമേറ്റി.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here