കേരളപ്പിറവി ദിനത്തിൽ യുഡിഎഫ് കണ്ടാണശ്ശേരിയിൽ വഞ്ചനാദിനം ആചരിച്ചു.

ഗുരുവായൂർ: പിണറായി സർക്കാർ രാജി വെക്കണം എന്നാവശ്യപ്പെട്ടു കൊണ്ട് കണ്ടാണശ്ശേരി യുഡിഎഫ്ന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ എല്ലാ വാർഡുകളിലും വഞ്ചന ദിനം അചരിച്ചു. മണ്ഡലം തല ഉത്ഘാടനം വാർഡ് 5 അരിയന്നൂർ സെന്ററിൽ മുതിർന്ന യുഡിഎഫ് നേതാവ് PRN നമ്പീശൻ ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു. യുഡിഎഫ് മണ്ഡലം ചെയർമാൻ N. A. നൗഷാദ് ആദ്യക്ഷൻ ആയിരുന്നു. A. M. മൊയ്‌ദീൻ, തോമസ് ചാലക്കൽ, ജെയ്സൺ ചാക്കോ, സിബി ചാലക്കൽ, ഷാജി P. V. എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here