തട്ടാഴിയിൽ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ഭാര്യ പുതിയേടത്ത് കൃഷ്ണകുമാരി മരണപ്പെട്ടു,

ഗുരുവായൂർ : ദേവസ്വം ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്കൂളിനു സമീപം തട്ടാഴിയിൽ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ഭാര്യ പുതിയേടത്ത് കൃഷ്ണകുമാരി ( 66 വയസ്സ്) മരണപ്പെട്ടു,
മക്കൾ: സന്ദീപ് ( ബാംഗ്ലൂർ) സഞ്ജയ് ( UK ) മരുമക്കൾ: ഹേമ ( ബാംഗ്ലൂർ) ഭാവന ( UK ) സഹോദരങ്ങൾ: പുതിയേടത്ത് രാജഗോപാൽ ( Ex സർവ്വീസ് ) പാർവ്വതി ടീച്ചർ (Late) പുതിയേടത്ത് ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ (Late). ശവസംസ്ക്കാരം പിന്നീട് നടക്കും.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here