ഗുരുവായൂർ: സ്വർണ്ണക്കള്ളക്കത്ത് കേസിൽ കെ.ടി.ജലീൽ രാജിവെക്കണം എന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടുകൊണ്ട് സെക്രട്ടേറിയേറ്റിലേക്ക് മാർച്ച്‌ നടത്തിയ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് നേതാക്കളെ ക്രൂരമായി മർദ്ധിച്ച പോലീസ് നടപടിയിൽ പ്രതിഷേധിച്ഛ് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഗുരുവായൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നഗരത്തിൽ പ്രധിഷേധ പ്രകടനം നടത്തി.

ബ്ലോക്ക്‌ കോൺഗ്രസ്സ് കമ്മിറ്റി വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ കെ.പി.ഉദയൻ പ്രധിഷേധ സമരം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.. മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ്‌ സി.എസ്.സൂരജ്, നിയോജകമണ്ഡലം ജന.സെക്രട്ടറി സുബീഷ് താമരയൂർ, വി.എസ്.നവനീത്, കെ.പി.മനോജ്‌,വി.എ. സുബൈർ, കെ.കെ.അനീഷ്, അനികുമാർ ചാമുണ്ഡേശ്വരി, സുമേഷ്, ആനന്ദ് രാമകൃഷ്ണൻ, ജിതിൻ.സി.ജി, വിബി വലങ്കര,ജോയൽ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി

Was this page useful?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Votes: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

We are sorry that this post was not useful for you!

Let us improve this post!

Tell us how we can improve this post?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here