ഗുരുവായൂർ: തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങളിലെ പ്ലാൻ ഫണ്ടു് വെട്ടികുറച്ച് വികസനം മുരടിപ്പിച്ചതിനെതിരെ, ലൈഫ്മിഷൻ തട്ടിപ്പിനെതിരെ ഗുരുവായൂർ മണ്ഡലം കോൺഗ്രസ്സ് കമ്മിററിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കിഴക്കെ നടയിൽ ഗാന്ധി സ്മൃതി മണ്ഡപത്തിനു് സമീപം സത്യാഗ്രഹ സമരം നടത്തി. മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് ബാലൻ വാറനാട്ടിൻ്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ ചേർന്ന സത്യാഗ്രഹം മുതിർന്ന കോൺഗ്രസ്സ് നേതാവും, എ.ഐ.സി.സി അംഗവുമായ ടി.വി.ചന്ദ്രമോഹൻ – എക്സ്. എം.എൽ.എ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു.

ആർ.രവികുമാർ , പി.ഐ. ലാസർ, ശശി വാറനാട്ട്, കെ.പി.ഉദയൻ ,അരവിന്ദൻ പല്ലത്ത്, ഒ.കെ.ആർ.മണികണ്ഠൻ, ശിവൻ പാലിയത്ത്, വി.കെ.സുജിത്ത്. കെ.പി.എ.റഷീദ്, മേഴ്സി ജോയ്, ഷൈലജ ദേവൻ, സി.അനിൽകുമാർ, പ്രിയാ രാജേന്ദ്രൻ, ശ്രീദേവി ബാലൻ, സുഷാ ബാബു, ടി.വി കൃഷ്ണദാസ്, ബാബുരാജ് ഗുരുവായൂർ, ഗോപി മനയത്ത്, സി.എസ്.സൂരജ് ടി.കെ.ഗോപാലകൃഷ്ണൻ, ജോയ് തോമസ്, അഷറഫ് കൊളാടി .എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

Was this page useful?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Votes: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

We are sorry that this post was not useful for you!

Let us improve this post!

Tell us how we can improve this post?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here