തിരുവനന്തപുരം : തലസ്ഥാനത്ത് പെണ്‍വാണിഭ സംഘത്തെ പിടികൂടി. ഗരത്തില്‍ മെഡിക്കല്‍ കോളജ് പരിസരം കേന്ദ്രീകരിച്ച്‌ വാടകവീട്ടില്‍ പെണ്‍വാണിഭം നടത്തിയവരും, ഇടപാടുകാരുമായ ഒമ്ബതുപേരെയാണ് മെഡിക്കല്‍ കോളജ് പൊലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തതെന്ന് ഐ.ജിയും സിറ്റി പൊലീസ് കമീഷണറുമായ ബല്‍റാംകുമാര്‍ ഉപാധ്യായ അറിയിച്ചു.

കു​മാ​ര​പു​രം സ്വ​ദേ​ശി ബാ​ലു (50), ഗൗ​രീ​ശ​പ​ട്ടം സ്വ​ദേ​ശി വി​ജ​യ്‌ മാ​ത്യു (24), ശം​ഖും​മു​ഖം സ്വ​ദേ​ശി​നി (54), പൂ​ന്തു​റ സ്വ​ദേ​ശി​നി (32), പോ​ത്ത​ന്‍കോ​ട് സ്വ​ദേ​ശി സ​ച്ചി​ന്‍ (21), വി​ഴി​ഞ്ഞം സ്വ​ദേ​ശി ഇ​ന്‍ഷാ​ദ് (22), വെ​ങ്ങാ​നൂ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി മ​നോ​ജ്‌ (24), പ്ലാ​മൂ​ട് സ്വ​ദേ​ശി അ​ന​ന്തു (21), പൗ​ഡി​ക്കോ​ണം സ്വ​ദേ​ശി അ​മ​ല്‍ (26) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ഇതിൽ ബാ​ലു​വും വി​ജ​യ്‌ മാ​ത്യു​വു​മാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന ന​ട​ത്തി​പ്പു​കാ​ര്‍. പി​ടി​യി​ലാ​യ സ്ത്രീ​ക​ള്‍ ഇ​വ​രു​ടെ സ​ഹാ​യി​ക​ളാ​ണ്. റെ​യ്ഡി​ല്‍ 80,900 രൂ​പ​യും പോലീസ് ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തു. ആ​ര്‍.​സി.​സി​യി​ലെ രോ​ഗി​ക​ള്‍​ക്ക് മു​റി വാ​ട​ക​ക്ക്​ കൊ​ടു​ക്കാ​നെ​ന്ന വ്യാ​ജേ​നയാണ് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍​കോ​ള​ജി​നു​സ​മീ​പം എ​ട്ടു​മു​റി​ക​ളു​ള്ള ര​ണ്ടു​നി​ല വീ​ട് വാ​ട​ക​ക്കെ​ടു​ത്തത്. ഇ​ട​പാ​ടു​ക​രോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ് ജ​ങ്​​ഷ​നി​ല്‍ എ​ത്തി​യ ശേ​ഷം ഫോ​ണി​ല്‍ വി​ളി​ക്കാ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടും തുടർന്ന് സം​ഘാം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ അ​വ​രെ കൂ​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​കുന്നതായിരുന്നു രീതി.

സൈ​ബ​ര്‍ സി​റ്റി അ​സി. ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ അ​നി​ല്‍കു​മാ​റി​നു​ല​ഭി​ച്ച ര​ഹ​സ്യ​വി​വ​ര​ത്തെ തുടർന്ന് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജ് എ​സ്.​എ​ച്ച്‌.​ഒ ഹ​രി​ലാ​ല്‍, എ​സ്.​ഐ പ്ര​ശാ​ന്ത്, സി​വി​ല്‍ പോലീസ് ഓഫീ​സ​ര്‍​മാ​രാ​യ ര​ഞ്ജി​ത്ത്, പ്ര​താ​പ​ന്‍, വി​നീ​ത്, സി​നി എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങി​യ സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

Was this page useful?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Votes: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

We are sorry that this post was not useful for you!

Let us improve this post!

Tell us how we can improve this post?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here