ഗുരുവായൂര്‍ ക്ഷേത്രത്തില്‍ മേല്‍ശാന്തി നറുക്കെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച

ഗുരുവായൂര്‍ : ക്ഷേത്രത്തില്‍ ആറ് മാസത്തെ ഇടവേളക്ക് ശേഷം മേല്‍ശാന്തി നറുക്കെടുപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച നടക്കും.നറുക്കെടുപ്പിന് മുന്‍പുള്ള അഭിമുഖം തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ 8.30 മുതല്‍ ശ്രീവത്സത്തില്‍ നടക്കും.തന്ത്രി ചേസാസ് നാരായണന്‍ നമ്പൂതിരിപ്പാടാണ് കൂടിക്കാഴ്ച്ച നടത്തുക. ചൊവ്വാഴ്ച ഉച്ചപൂജ നട തുറന്ന ശേഷം മേല്‍ശാന്തിയുടെ ചുമതലയുള്ള ക്ഷേത്രം ഓതിക്കന്‍ പഴയത്ത് സതീശന്‍ നമ്പൂതിരിയാണ് നറുക്കെടുക്കുക. സെപ്തംബര്‍ 30ന് രാത്രി പുതിയ മേല്‍ശാന്തി ചുമതയേല്‍ക്കും.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here