തൃശൂർ: തൃശൂർ ദൂരദർശനിൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിഭാഗത്തിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥയായ ശ്രീമതി ഭാരതി നന്ദൻ്റെ “ചിറക് തേടുന്ന മനസ്സ്” എന്ന കവിതാ സമാഹാരം തൃശൂർ ദൂരദർശൻ ഓഫീസിൽ വച്ച് ദൂരദർശൻ പ്രോഗ്രാം എക്സിക്യുട്ടീവ് ശ്രീ കെ ശ്രീകുമാർ, ഹെഡ് ഓഫ് ദി ഓഫീസർ ശ്രീ ദേവദാസിന് ആദ്യ പതിപ്പ് നൽകി പ്രകാശനം നിർവ്വഹിച്ചു. കോവിഡ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ചുകൊണ്ടു നടന്ന ചടങ്ങിൽ ആകാശവാണി, ദൂരദർശൻ ഉദ്ധ്യോഗസ്ഥരും മറ്റു പ്രമുഖരും പങ്കെടുത്തു.

ഭാരതി നന്ദൻ. 1964 ൽ ജനനം. തൃശൂർ താലൂ ക്കിൽ പാടൂക്കാട് ദേശത്ത് നന്ദനത്തിൽ താമസം. ചിന്മയ വിദ്യാലയ കോലഴിയിൽനിന്നും റിട്ടയേർഡ് ആയ അധ്യാപകൻ നന്ദകുമാർ ആണ് ഭർത്താവ്. ഒരു മകൻ. കുന്നത്തുനാട് താലൂക്കിൽ കാരിയേലി ദേശത്ത് ചെറു കുന്നത്ത് ഇറ്റാക്കയും ജാനകിയുമാണ് മാതാപിതാക്കൾ. അഞ്ചുമക്കളിൽ മൂന്നാമത്തെയാൾ.

ക്രാരിയേലി സെന്റ് മേരീസ് ഹൈസ്കൂളിൽ നിന്നും എസ്.എസ്.എൽ.സി. പാസായി. തൃശൂർ വനിതാ പോളി ടെക്നിക്കിൽ നിന്നും ഇലക്ട്രോണിക്സ് എഞ്ചിനീയറിംഗിൽ ഡിപ്ലോമ. ഇപ്പോൾ തൃശൂർ ദൂരദർശനിൽ എഞ്ചിനീയറായി ജോലി ചെയ്യുന്നു.

1980 മുതൽ 2018 വരെയുള്ള കാലഘട്ടത്തിൽ എഴുതിയ കവിതകളാണ് ‘ചിറകു തേടുന്ന മനസ്സ് എന്ന കവിതാ സമാഹാരത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത്.

Was this page useful?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Votes: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

We are sorry that this post was not useful for you!

Let us improve this post!

Tell us how we can improve this post?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here