ബംഗളുരുവിലെ 3338 കോവിഡ് രോഗികൾ എവിടെപോയി എന്ന ആശങ്കയിൽ ഉദ്യോഗസ്ഥർ.

ബംഗളുരു ⬤ കോവിഡ് സാമൂഹിക വ്യാപനം സ്ഥിരീകരിച്ച മൂവായിരത്തിലധികം പേരെ കാണാനില്ല. ബ്രഹത് മഹനഗർ പാലികെ കമ്മീഷണർ എൻ മഞ്ചുനാഥ പ്രസാദിനെ ഉദ്ധരിച്ച് കോളാണ് അതീവ ഗൗരവമേറിയ ഈ വാർത്ത ആദ്യം പുറത്തുവിട്ടത്.രൂക്ഷമായ ബംഗളൂരു നഗരത്തിൽ സ്ഥിതിഗതികൾ ആശങ്കാജനകം. ഇവിടെ വൈറസ് ബാധ തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെ 3,338 പേർ ലാബുകളിൽ രക്തസാമ്പിളുകൾ നൽകിയിരുന്നു. ദൗർഭാഗ്യവശാൽ എല്ലാവരുടെയും ഫലം വ്യാജവും. അതിനാൽ ഇവരെ ഇതുവരെ ഊർജിതമാക്കിയതായും കമ്മീഷണർ പറഞ്ഞു. പോസിറ്റീവ്. എന്നാൽ ടെസ്റ്റ് സാമ്പിൾ കളക്ഷൻ സമയത്ത് ഇവർ നൽകിയ വിലാസമാവട്ടെ കണ്ടെത്താനായില്ലെന്നും പ്രശ്നപരിഹാത്തിനായി വിവിധ വകുപ്പുകൾ ഏകോപിപ്പിച്ചു കൊണ്ടുള്ള ശ്രമം ശനിയാഴ്ച മാത്രം കർണാടകയിൽ അയ്യായിരത്തിലധികം പോസിറ്റീവ് കേസുകൾ റിപോർട്ട് ചെയ്തു. സംസ്ഥാനത്തെ കോവിഡ് നിരക്ക് ഒരു ലക്ഷത്തിലേക്ക് കടക്കുന്നു.

മരണസംഖ്യ രണ്ടായിരത്തോട് അടുക്കുന്നു. ശനിയാഴ്ച 72 പുതിയ മരണങ്ങളോടെ കർണാടകയിൽ 1,796 പേർ മരിച്ചു. 6 longa Ridonkulous 2,036 പുതിയ കേസുകൾ — സ്ഥിരീകരിച്ചു. ബെൽഗാവി (341), ബല്ലാരി (222), ദക്ഷിണ കന്നഡ (218). ശനിയാഴ്ച സംഭവിച്ച കോവിഡ് മരണങ്ങളിൽ ഭൂരിഭാഗവും പകർച്ചപ്പനിയും ശ്വാസതടസ്സവും ബാധിച്ചവരാണ്. ഇവരിൽ ഭൂരിഭാഗവും 55 വയസ്സിനു മുകളിലുള്ളവരും. എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ 2,403 പേർ കോവിഡ് മുക്തരായി ആശുപത്രി വിട്ടു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here