ഇരിങ്ങപ്പുറം ALP – GLP സ്കൂളുകൾക്ക് AIYF ടെലിവിഷൻ സെറ്റുകൾ നൽകി

ഗുരുവായൂർ: ഓൺലൈൻ പഠനത്തിന് കൈത്താങ്ങാകാൻ AIYF ഗുരുവായൂർ ഇരിങ്ങപ്പുറം A LP – GLP സ്കൂളുകൾക്ക് ടെലിവിഷൻ സെറ്റുകൾ കൈമാറി ഗീതഗോപി MLA ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കോവിഡ് – 19 ദുരിതകാലത്ത് ജനങ്ങൾക്കൊപ്പം ചേർന്ന് നിന്ന് AIYF മാതൃകാപരമായ പ്രവർത്തനങ്ങളാണ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നതെന്നും ടെലിവിഷൻ സെറ്റുകളുടെ വിതരണം വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഏറെ സഹായകരമായെന്നും ഗീതഗോപി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. കേബിൾ കണക്ഷനോട് കൂടിയാണ് AlYF ടെലിവിഷൻ സെറ്റുകൾ നല്കിയത് .പ്രധാന അദ്ധ്യാപികന്മായ മിനി ജോസ് P, ഗീത T എന്നിവർ ഏറ്റുവാങ്ങി.

സ്കൂളുകൾക്ക് വേണ്ട സാനിറ്റൈസറും കൈമാറി. ഗുരുവായൂർ നഗരസഭ വൈസ് ചെയർമാൻ അഭിലാഷ് വി ചന്ദ്രൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ AlYF സംസ്ഥാന വൈസ് പ്രസിഡൻറ് KP സന്ദീപ്, ജില്ല സെക്രട്ടറി രാഗേഷ് കണിയാംപറമ്പിൽ, AlYF നേതാക്കളായ കെ.ജി.രതീഷ്, വിവേക് വിനോദ്, അതുൽ വത്സരാജ്,അഭിലാഷ് അംഗദൻ, ALP സ്കൂൾ മാനേജർ ജോഫി ജോസ്, GLP സ്കൂൾ PTA പ്രസിഡണ്ട് പി.വി.അർജുനൻ ,ലത്തീഫ് കുഞ്ഞിമോൻ, രാജി മനോജ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here