ബിരിയാണി വില്പനയിലൂടെ മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിത്വാശാസ നിധിയിലേക്ക് ധനസഹായം

ചാവക്കാട്: മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിത്വാശാസ നിധിയിലേക്ക് ബിരിയാണി വില്പനയിലൂടെ AIYF ചാവക്കാട് മേഖല കമ്മിറ്റി സ്വരൂപിച്ച തുകയായ 30,282 രൂപ നിയമസഭ ചീഫ് വിപ്പ് സ: K.രാജൻ MLA യ്ക്ക് മേഖല സെക്രട്ടറി ഇ.ബി.ഷാജി, പ്രസിഡൻ്റ് വി.എ.സുഹൈൽ എന്നിവർ ചേർന്ന് കൈമാറുന്നു. AIYF തൃശൂർ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി സ:രാകേഷ് കണിയാപറമ്പിൽ, സംസ്ഥാന കമ്മറ്റി അംഗം എൻ.പി.നാസർ,ഗുരുവായൂർ മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി പി.കെ.സേവ്യർ,CPI മണ്ഡലം സെക്രട്ടറിയേറ്റംഗം ഐ.കെ.ഹൈദ്രാലി, ചാവക്കാട് LCസെക്രട്ടറി എ.എം.സതീന്ദ്രൻ, AIYF ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അംഗം എം.എസ്.സുബിൻ, ലോക്കൽ അസി:സെക്രട്ടറി ടി.ജി.ബിജു, ചാവക്കാട് നഗരസഭ സ്റ്റാൻ്റിഗ് കമ്മറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ സഫൂറ ബക്കർ എന്നിവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here