മൽസ്യ ബന്ധത്തിനിടെ ചെറുവഞ്ചി മറിഞ്ഞു. ബോട്ടു ജീവനക്കാർ രക്ഷപ്പെടുത്തി…

കടപ്പുറം: മൽസ്യ ബന്ധത്തിനിടെ ചെറുവഞ്ചി മറിഞ്ഞു. കടലിൽ മുങ്ങി താഴ്ന്ന തൊഴിലാളികളെ ബോട്ടിലെ ജീവനക്കാർ രക്ഷപ്പെടുത്തി. ചെങ്കോട്ട സ്വദേശി തൊട്ടങ്കേരൻ അബൂബക്കർ, വലിയ പുരക്കൽ ഷംസു, പുത്തൻ കടപ്പുറം സ്വദേശി പൊന്നാക്കാരൻ ഷറഫു എന്നിവരേയാണ് രക്ഷപ്പെടുത്തിയത്. പുത്തൻ കടപ്പുറം സ്വദേശി വലിയ പുരക്കൽ അബൂതാഹിർ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ‘മമ്പുറം’ ചെറുവഞ്ചിയിലാണ് ഇവർ മൽസ്യ ബന്ധനത്തിനായി പോയത്. ശക്തമായ തിരയിൽ പെട്ട് വഞ്ചി മറിയുകയായിരുന്നു. വിവരമറിഞ്ഞ് മുനക്കക്കടവ് കോസ്റ്റൽ സി.ഐ മഹേന്ദ്ര സിംഹന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പോലീസ് സംഘം സംഭവ സ്ഥലത്തെത്തി പോലീസ് ബോട്ടിൽ തൊഴിലാളികളെ കരയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരികയാണ്. മുനക്കകടവ് അഴിമുഖത്തിന് പടിഞ്ഞാറ് വെച്ച് ഇന്ന് രാവിലെ 11 മണിയോടെയാണ് സംഭവം.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here