ലോട്ടറി വില്‍പന ഇന്നുമുതൽ പുനരാരംഭിക്കും; നറുക്കെടുപ്പ് ജൂൺ രണ്ട് മുതൽ.

തിരുവനന്തപുരം ∙ സംസ്ഥാനത്ത് ലോട്ടറി വില്‍പന ഇന്നുമുതൽ( 21.5.2020) പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് വ്യക്തമാക്കി സര്‍ക്കാര്‍ ഉത്തരവിറക്കി. ജൂണ്‍ രണ്ടിന് നറുക്കെടുപ്പ് തുടങ്ങും. ജൂണ്‍ 26നാണ് സമ്മര്‍ ബമ്പര്‍ നറുക്കെടുക്കുന്നത്. എട്ടുലോട്ടറികളുടെ നറുക്കെടുപ്പാണ് മാറ്റിവച്ചിരുന്നത്. ഈ ലോട്ടറികളില്‍ നിന്നുള്ള ലാഭം പൂര്‍ണമായി കോവിഡ് പ്രതിരോധപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കായി വിനിയോഗിക്കും.

വിറ്റുപോകാത്ത പൗര്‍ണമി, വിന്‍വിന്‍, സ്ത്രീശക്തി ലോട്ടറികളുടെ 30 ശതമാനം വരെ ഏജന്‍റുമാരില്‍നിന്ന് തിരിച്ചെടുക്കാന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ ഉത്തരവിറക്കി. 25 ടിക്കറ്റുകള്‍ അടങ്ങിയ ബുക്കായി മാത്രമെ ടിക്കറ്റുകള്‍ തിരിച്ചെടുക്കു. ചില്ലറയായും ടിക്കറ്റുകള്‍ തിരിച്ചെടുക്കില്ല.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button