രാജീവ് ഗാന്ധിയോടൊ പ്പമുള്ള അവസാന ചിത്രം

പങ്കു വെച്ച് പ്രിയങ്ക ഗാന്ധിക്ക് പറയാനുള്ളത്…

മുന്‍ ഇന്ത്യന്‍ പ്രധാനമന്ത്രി രാജീവ് ഗാന്ധിയുടെ 29-ാം ചരമ വാര്‍ഷിക ദിനത്തില്‍ പിതാവിനൊപ്പം അവസാനം എടുത്ത ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി. ​ഇൻ​സ്റ്റ​ഗ്രാ​മി​ലാ​ണ് പി​താ​വി​ന്‍റെ ഓ​ർ​മ​യി​ൽ ഹൃ​ദ​യം തൊ​ടു​ന്ന വ​രി​ക​ള്‍ പ്രിയങ്ക കുറിച്ചത്.

“നിങ്ങളോട് ദയ കാണിക്കാത്തവരോട് ദയ കാണിക്കാന്‍, ജീവിതം എത്രത്തോളം അന്യായമാണെന്ന് നിങ്ങള്‍ സങ്കല്‍പ്പിച്ചാലും ജീവന്‍ ന്യായമാണെന്ന് അറിയാന്‍, , ആ​കാ​ശം എ​ത്ര ഇ​രു​ണ്ട​താ​യാ​ലും കൊ​ടു​ങ്കാ​റ്റ് ഭ​യ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​ലും ന​ട​ത്തം തു​ട​രാ​ൻ, എ​ത്ര വ​ലി​യ സ​ങ്ക​ട​ങ്ങ​ളു​ണ്ടാ​യാ​ലും ഹൃ​ദ​യ​ത്തെ സ്നേ​ഹ​ത്താ​ൽ നി​റ​യ്ക്കാ​ൻ, അ​തി​നെ ശ​ക്ത​മാ​ക്കാ​ൻ; ഇ​വ​യാ​ണ് ത​ന്‍റെ പി​താ​വി​ന്‍റെ ജീ​വി​ത​ത്തി​ലെ സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ൾ”- പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി ട്വീറ്ററില്‍ കുറിച്ചു .

പ്രിയങ്ക ഗാന്ധിക്കൊപ്പം രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയും പിതാവിനെ അനുസ്മരിച്ചു. “അദ്ദേഹം ഒരു അത്ഭുതകരനായ ഒരു അച്ഛനായിരുന്നു. കരുണയുള്ളവനും ദയയുള്ളവനും. എനിക്കദ്ദേഹത്തെ മിസ് ചെയ്യുന്നുണ്ട്. പക്ഷെ അദ്ദേഹം വിസ്മയകരമായ ഓര്‍മ്മകളില്‍ എന്റെ ഹൃദയത്തില്‍ ജീവിക്കും,” രാഹുല്‍ ഗാന്ധി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here