കൊ​റോ​ണ വ്യാപാനം; ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ല്‍‌ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ മെ​യ് 31 വ​രെ നീ​ട്ടി

ചെ​ന്നൈ: കൊ​റോ​ണ വൈ​റ​സ് വ്യാ​പ​ന​ത്തി​ന്‍റെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ല്‍‌ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ മെ​യ് 31 വ​രെ നീ​ട്ടി. സ്കൂ​ള്‍, കോ​ള​ജ്, ആ​രാ​ധ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍, തീ​യ​റ്റ​റു​ക​ള്‍, ബാ​റു​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ 31 വ​രെ അ​ട​ഞ്ഞു​കി​ട​ക്കും. എ​ങ്കി​ലും ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഇ​ള​വു​ക​ളു​ണ്ടാ​കും.

കോ​യ​മ്പ​ത്തൂ​ര്‍, സേ​ലം, തി​രു​ച്ചി​റ​പ്പ​ള്ളി, നീ​ല​ഗി​രി എ​ന്നി​വ​യു​ള്‍​പ്പെ​ടെ 25 ജി​ല്ല​ക​ള്‍​ക്ക് ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​ള​വ് ന​ല്‍​കും. അ​വ​ശ്യ​സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​ള്ള യാ​ത്ര പാ​സി​ല്ലാ​തെ അ​നു​വ​ദി​ക്കും. നേ​ര​ത്തെ മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യും പ​ഞ്ചാ​ബും ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍‌ നീ​ട്ടാ​ന്‍ തീ​രു​മാ​നം എ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button