കാസർകോട്- മുൻ ഡി.സി.സി പ്രസിഡണ്ടും മുതിർന്ന കോൺഗ്രസ് നേതാവുമായ പി ഗംഗാധരൻ നായർ (78) നിര്യാതനായി. വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി എട്ടരയോടെയായിരുന്നു അന്ത്യം. വാർധക്യ സഹജമായ അസുഖത്തെ തുടർന്ന് ചികിത്സയിലും വിശ്രമത്തിലുമായിരുന്നു. സംസ്‌കാരം ശനിയാഴ്ച രാവിലെ പെരിയയിൽ നടക്കും.

കെ.പി.സി.സി. നിർവ്വാഹക സമിതി അംഗം, യു.ഡി.എഫ് ജില്ലാ കൺവീനർ, കാസർകോട് കാർഷിക വികസന ബാങ്ക് പ്രസിഡണ്ട്, കാസർകോട് മാർക്കറ്റിംഗ് സൊസൈറ്റി പ്രസിഡണ്ട്, പെരിയ സർവ്വീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡണ്ട് എന്നീ നിലകളിൽ ദീർഘകാലം പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.സംസ്ഥാന കാർഷിക വികസന സമിതി ഡയറക്ടറായും പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. കാസർകോട് ജില്ലയിൽ കോൺഗ്രസ് പ്രസ്ഥാനത്തെ വളർത്തുന്നതിൽ മുഖ്യ പങ്കുവഹിച്ച ഗംഗാധരൻ നായർ മുൻ മുഖ്യമന്ത്രിമാരായ ഉമ്മൻ ചാണ്ടിയുടെയും എ.കെ ആന്റണിയുടെയും ഏറ്റവും വിശ്വസ്തനായിരുന്നു. കോൺഗ്രസിലെ എ വിഭാഗത്തിന്റെ ശക്തനായ വക്താവായിരുന്ന ഗംഗാധരൻ നായർ നിരവധി കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരെ വളർത്തി കൊണ്ടുവന്നിട്ടുണ്ട്. പൊലൂഷൻ കൺട്രോൾ ബോർഡ് ഡയറക്ടർ, കാംകോ ഡയറക്ടർ, പുല്ലൂർ പെരിയ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ്, അവിഭക്ത കണ്ണൂർ ജില്ലാ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് പ്രസിഡന്റ് എന്നീ നിലകളിലും പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നു. ഭാര്യ :ഇ പി മാലതി. മക്കൾ :ജി. ഷീജ, ധന്യസുരേഷ് (ഡി.സി.സി ജനറൽ സെക്രട്ടറി ), ജി. രമ്യ. മരുമക്കൾ : സതീഷ് (അമേരിക്ക), സുരേഷ് ബാബു (കോർപ്പറേഷൻ ബാങ്ക് മംഗളുരു ), വിഷ്ണു (കോയമ്പത്തൂർ). സഹോദരങ്ങൾ: ലക്ഷ്മി, ശാന്ത, പരേതരായ നാരായണൻ, നാരായണി.
 

Was this page useful?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Votes: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

We are sorry that this post was not useful for you!

Let us improve this post!

Tell us how we can improve this post?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here