മാലിദ്വീപിൽ നിന്നുള്ള മൂന്നാം ഇന്ത്യൻ സംഘം ഇന്ന് പുറപ്പെടും

മാലിദ്വീപിൽ നിന്നുള്ള മൂന്നാം ഇന്ത്യൻ സംഘം ഇന്ന് പുറപ്പെടും. 700 പേരടങ്ങുന്ന സംഘവുമായി നാവികസേനയുടെ INS ജലാശ്വ വൈകുന്നേരം യാത്ര തിരിക്കും. കപ്പൽ മറ്റന്നാൾ കൊച്ചി തുറമുഖത്തെത്തും. സംഘത്തിൽ കൂടുതലും മലയാളികളാണ്. നേരത്തെ INS ജലാശ്വ, മഗർ എന്നീ കപ്പലുകളിലായി 900 പേരെ കൊച്ചിയിൽ എത്തിച്ചിരുന്നു. ഇതിന് ശേഷം വീണ്ടും തിരിച്ച INS ജലാശ്വ ഇന്നലെ രാത്രി മാലിദ്വീപിൽ എത്തി. തുടർന്ന് യാത്രക്കാരുടെ പരിശോധനകൾക്ക് ശേഷമാകും കൊച്ചിയിലേയ്ക്ക് പുറപ്പെടുക.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here