അബുദാബിയിലെ ഹിന്ദു സമുദായ നേതാവും ബി‌എ‌പി‌എസ് തലവനുമായ പൂജ്യ ബ്രഹ്മവിഹാരി സ്വാമി, ഹ്യൂമൻ ഫ്രറ്റേണിറ്റി ഉന്നത സമിതി ആവശ്യപ്പെട്ട പ്രാർത്ഥനയിൽ പങ്കുചേരുന്നതിൽ അഭിമാനം പ്രകടിപ്പിച്ചു. COVID-19 ആക്രമണത്തിന്റെ മുഖം.

പ്രാർത്ഥന, പ്രാർത്ഥന, ഉപവാസം എന്നിവയ്ക്കായി ഒരു പ്രസ്താവന ഹ്യൂമൻ ഫ്രറ്റേണിറ്റി ഹയർ കമ്മിറ്റി പുറത്തിറക്കി.

അദ്ദേഹത്തിന്റെ പരിശുദ്ധി പോപ്പ് ഫ്രാൻസിസ്, കത്തോലിക്കാ സഭാ മേധാവി ഡോ. അഹമ്മദ് അൽ തയ്ബ്, അൽ അസറിന്റെ ഗ്രാൻഡ് ഇമാം, മറ്റ് പ്രമുഖ മത, രാഷ്ട്രീയ, സാമൂഹിക വ്യക്തികൾ എന്നിവർ ആഗോള സംരംഭത്തിൽ തങ്ങളുടെ പിന്തുണയും പങ്കാളിത്തവും പ്രഖ്യാപിച്ചു.

അതേസമയം, കൊറോണ വൈറസിനെ എത്രയും വേഗം ഇല്ലാതാക്കാൻ മെയ് 14 ന് എല്ലാ മനുഷ്യരാശിയുടെയും നന്മയ്ക്കായി പ്രാർത്ഥിക്കണമെന്ന ഹയർ കമ്മിറ്റി ഓഫ് ഹ്യൂമൻ ഫ്രറ്റേണിറ്റിയുടെ ആഹ്വാനത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതായി കാന്റർബറി ആർച്ച് ബിഷപ്പ് ജസ്റ്റിൻ വെൽബി പ്രഖ്യാപിച്ചു.

PrayForHumanity എന്ന ഈ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കമ്മിറ്റി ആരംഭിച്ച ഹാഷ്‌ടാഗ് ഉപയോഗിച്ച് കാന്റർബറി അതിരൂപത എല്ലാ മതങ്ങളിൽ നിന്നുമുള്ള എല്ലാവരോടും ദൈവത്തിൽ നിന്ന് സഹായം തേടാനും ഈ മഹാമാരി അവസാനിപ്പിക്കാൻ മെയ് 14 ന് അദ്ദേഹത്തോട് പ്രാർത്ഥിക്കുകയും ചെയ്തു.

തിങ്കളാഴ്ച, ഇന്തോനേഷ്യൻ മതകാര്യ മന്ത്രാലയം പ്രസിഡന്റ് ജോക്കോ വിഡോഡോയുടെ പങ്കാളിത്തം പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹ്യൂമൻ ഫ്രറ്റേണിറ്റി ഉന്നത സമിതി മുൻകൈയെടുത്ത് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആളുകളോട് സത്കർമ്മങ്ങൾ ചെയ്യാനും നോമ്പ് അനുഷ്ഠിക്കാനും പ്രാർത്ഥിക്കാനും സർവ്വശക്തനായ ദൈവത്തോട് ഭക്തിപൂർവമായ അപേക്ഷകൾ നൽകാനും ആഹ്വാനം ചെയ്തു. കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് അവസാനിപ്പിക്കാൻ മെയ് 14 ന്.

ഈ ആഹ്വാനത്തോട് പ്രതികരിക്കാൻ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള എല്ലാ മതനേതാക്കളെയും ആളുകളെയും ഹ്യൂമൻ ഫ്രറ്റേണിറ്റി ഹയർ കമ്മിറ്റി ക്ഷണിക്കുകയും ലോകത്തെ മുഴുവൻ സംരക്ഷിക്കാനും ഈ മഹാമാരിയെ മറികടക്കാൻ ഞങ്ങളെ സഹായിക്കാനും സുരക്ഷ, സ്ഥിരത, ആരോഗ്യം, സമൃദ്ധി എന്നിവ പുന restore സ്ഥാപിക്കാനും സർവ്വശക്തനായ ദൈവത്തോട് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.

പ്രസിഡന്റ് ജോക്കോ വിഡോഡോ, മന്ത്രിമാർ, മതനേതാക്കൾ എന്നിവർ മനുഷ്യരാശിക്കുവേണ്ടിയുള്ള പ്രാർത്ഥനയിൽ ചേരുമെന്ന് മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു.

വിഡോഡോ ഇവന്റ് തുറക്കും, അത് സംസ്ഥാന ടിവിയിലും ചില സ്വകാര്യ പ്രക്ഷേപകരും പ്രക്ഷേപണം ചെയ്യും.

നേരത്തെ, നൈജീരിയൻ സുപ്രീം കൗൺസിൽ ഫോർ ഇസ്ലാമിക് അഫയേഴ്സ് (എൻ‌എസ്‌സി‌ഐ‌എ) മനുഷ്യരാശിക്കുവേണ്ടി പ്രാർത്ഥിക്കാനും ഉപവസിക്കാനുമുള്ള ഒരു സംരംഭത്തിൽ പങ്കാളിത്തം പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here