ഗുരുവായൂർ: ഗുരുവായൂർ ലയൺസ് ക്ലബ്ബിൻ്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ “അതിജീവനത്തിന് അന്നം ;” പദ്ധതി പ്രകാരം പത്രപ്രവർത്തകരെ ആദരിച്ചു. ലയൺസ് ക്ലബ്ബ് കെട്ടിടത്തിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ വെച്ച് ലയൺസ് ക്ലബ് ഡിസ്ട്രിക്ക്റ്റ് ചെയർപേഴ്സൺ ലയൺസുഷമ നന്ദകുമാർ ജയകുമാർ (പ്രസ്സ് ക്ലബ്ബ് ), ഷൈജു (പ്രസ്സ് ഫോറം) എന്നിവരെ ആദരിച്ചു. പത്രപ്രവർത്തകർക്ക് ഭക്ഷ്യധാന്യ കിറ്റുകളും വിതരണം ചെയ്തു ഗുരുവായൂർ ലയൺസ് ക്ലബ്ബ് ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് ചെയർമാൻ കെ.വി.രവീന്ദ്രൻ്റെ പിറന്നാളാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ച് മാസ്ക്കുകൾ വിതരണം ചെയ്തു. പ്രസിഡണ്ട് സി.ഡി.ജോൺസൺ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. സിസ്ട്രിക്റ്റ് ചെയർപേഴ്സൺ കെ.എം.അഷറഫ്, വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ശിവദാസ് മുല്ലപ്പിള്ളി, സെക്രട്ടറി കെ.കെ.ജയരാജ്, ട്രഷറർ സി. എഫ്. വിൻസെൻ്റ്, സി.ജെ.ഡേവിഡ്, പോളി ഫ്രാൻസീസ്, എൻ സുധാകരൻ എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

Was this page useful?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Votes: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

We are sorry that this post was not useful for you!

Let us improve this post!

Tell us how we can improve this post?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here