അബുദാബി; യു.എ.ഇയില്‍ ഒരു കോവിഡ്-19 രോഗിയില്‍ നിന്ന് അയാളുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരുന്ന 36 പേര്‍ക്ക് വൈറസ് ബാധിച്ചതായി ആരോഗ്യ, പ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം. ഒരാൾക്ക് ചുറ്റുമുള്ള മറ്റ് പലരെയും ബാധിച്ചത് നിർഭാഗ്യകരമാണെന്ന് യു.എ.ഇ ആരോഗ്യ, പ്രതിരോധ മന്ത്രാലയത്തിന്റെ വക്താവ് ഡോ. ഫരീദ അൽ ഹൊസാനി തിങ്കളാഴ്ച പറഞ്ഞു.

ADVERTISEMENT

ഒരു കോവിഡ് -19 രോഗി ക്വാറൻറൈൻ ചട്ടങ്ങൾ പാലിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടുവെന്നും കുടുംബാംഗങ്ങളും സഹപ്രവർത്തകരും ഉൾപ്പെടെ 17 പേരെ ബാധിച്ചതായും കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച മന്ത്രാലയം വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

#StayHome- നുള്ള നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ വീണ്ടും ആവര്‍ത്തിച്ചു. “ചുമ, തുമ്മൽ അല്ലെങ്കിൽ ഇൻഫ്ലുവൻസ ലക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്ന ആരും വീട്ടിൽ തുടരാനും മറ്റുള്ളവരുമായി ശാരീരിക ബന്ധം ഒഴിവാക്കാനും ഞങ്ങൾ ഉപദേശിക്കുന്നു.”- അവര്‍ പറഞ്ഞു. അടിയന്തിര കാര്യങ്ങളിൽ ഒരാൾ വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങേണ്ടിവന്നാൽ, അയാൾ സാമൂഹിക അകലം പാലിക്കൽ, കൈ ശുചിത്വം തുടങ്ങിയ എല്ലാ മുൻകരുതലുകളും എടുക്കണം.

COMMENT ON NEWS

Please enter your comment!
Please enter your name here