ചാവക്കാട് : പുന്നയൂർ പഞ്ചായത്തിലെ അകലാട് ബദർ പള്ളിക്കടുത്ത് കൊറോണ സ്ഥിരീകരിച്ചതോടെ തീരദേശ മേഖലയിൽ ജാഗ്രത ശക്തമാക്കി. ഇയാളുമായി അടുത്തിടപഴകിയ ബന്ധുക്കൾ ആശുപത്രിയിൽ നിരീക്ഷണത്തിലാണ് . മറ്റേതെങ്കിലും ആളുകൾ കൊറോണ സ്ഥിരീകരിച്ച ആളുമായി സമ്പർക്കത്തിൽ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അവർ നിർബന്ധമായും ആരോഗ്യവകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുമായി ബന്ധപ്പെടുകയും സഹകരിക്കുകയും വേണം . ആരും തന്നെ വീട് വിട്ടിറങ്ങി നടന്ന് സമൂഹത്തെ പ്രതിസന്ധിയിലാക്കരുതെന്നും പഞ്ചായത്തി പ്രസിഡന്റ് പറഞ്ഞു.. . കൊറോണ ബാധിച്ചയാൾ സഞ്ചരിച്ച റൂട്ട് മാപ്പ് ആരോഗ്യ പ്രവർത്തകർ തയ്യാറാക്കിയിട്ടുണ്ട് . ജനങ്ങൾ ഭീതിയിലാവേണ്ടെന്ന് പുന്നയൂർ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ബുഷറ ഷംസുദ്ദീൻ പറഞ്ഞു.

Was this page useful?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Votes: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

We are sorry that this post was not useful for you!

Let us improve this post!

Tell us how we can improve this post?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here