ഗുരുവായൂരിൽ താമസിക്കുന്ന വിദേശീയർ നിരീക്ഷണത്തിൽ

ഗുരുവായൂർ: കൊറോണയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഗുരുവായൂരിലെ വിവിധ ഹോട്ടലുകളിൽ മുറിയെടുത്ത വിദേശികളെ പോലീസ് നിരീക്ഷിക്കുന്നു. ജർമനിയിൽ നിന്നുള്ള നാലു പേരും മലേഷ്യക്കാരായ എട്ടുപേരമാണ് നിരീക്ഷണത്തിലുള്ളത്. ടെമ്പിൾ സി.ഐ. പ്രേമാനന്ദകൃഷ്ണന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പോലീസ് താമസക്കാരുടെ രേഖകൾ പരിശോധിച്ചു. ഇവർ ജനുവരിയിൽ കേരളത്തിൽ എത്തിയവരാണ്. രേഖകൾ പരിശോധിച്ചതിൽ പ്രശ്‌നങ്ങളൊന്നുമില്ലെന്ന് സി.ഐ. പറഞ്ഞു. നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുംവരെ ഹോട്ടലിൽനിന്ന് അധികം പുറത്തിറങ്ങരുതെന്ന് അവർക്ക് പോലീസ് നിർദേശം നൽകി.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here