ഗുരുവായൂർ നഗരസഭയിൽ 22.078 കോടി രൂപയുടെ വാർഷിക പദ്ധതിക്ക് അംഗീകാരം

ഗുരുവായൂർ: വിശപ്പു രഹിത ഗുരുവായൂർ, പൊതുവിദ്യഭ്യാസ സംരക്ഷണം, മാലിന്യ സംസ്കരണം, ഇനി ഞാനൊഴുകട്ടെ എന്ന പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി പ്രളയത്തെ അതി ജീവിക്കുന്നതിനായി പ്രധാനപ്പെട്ട തോടുകൾ നവീകരിക്കൽ,
വയോ ക്ലബ്ബുകൾ, വനിത യോഗ പരിശീലനം, പെയിൻ ആന്റ് പാലിയേറ്റീവ്, കാലാവസ്ഥ വ്യതിയാനങ്ങളെ പ്രതിരോധിക്കുന്ന വിധത്തിൽ വന വൽക്കരണത്തിനായി വൃക്ഷ തൈകൾ നട്ടുപിടിപ്പിക്കൽ, നഗരസഭ റോഡുകളുടെ സമ്പൂർണ്ണമായ ടാറിംങ്, പ്രകാശനഗരം പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി സമ്പൂർണ്ണ തെരുവ് വിളക്കുകൾ സ്ഥാപിക്കൽ തുടങ്ങിയ ഗുരുവായൂർ നഗരസഭ 2020 – 21 വാർഷിക പദ്ധതിക്ക് ചെയർപേഴ്സൺ എം രതി ടീച്ചറുടെ അദ്ധ്യക്ഷനയിൽ നടന്ന ഗുരുവായൂർ നഗരസഭ കൗൺസിൽ യോഗം അംഗീകാരം നൽകി.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here