ഗുരുവായൂര്‍ ഉത്സവം 2020: പ്രസാദ വിതരണം ദേവസ്വം ചെയര്‍മാന്‍ ഉല്‍ഘാടനം ചെയ്തു.

ഗുരുവായൂര്‍ :ഇന്ന് രാവിലെ പ്രസാദ വിതരണം ദേവസ്വം ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ കെ ബി മോഹന്‍ ദാസ്‌ ഉല്‍ഘാടനം ചെയ്തു . ഭരണ സമിതി അംഗങ്ങള്‍ ആയ എ വി പ്രശാന്ത്‌ , കെ അജിത്‌ , കെ വി ഷാജി ഇ പി ആര്‍ വേശാല , അഡ്മി നിസ്ട്രെടര്‍ എസ് വി ശി ശിര്‍ എന്നിവര്‍ സംബന്ധിച്ചു. .പാള യില്‍ കഞ്ഞിയും ഇലയില്‍ ചക്ക പുഴുക്കും പപ്പടവും തേങ്ങാ കൊത്തും അടങ്ങിയതാണ് പ്രസാദ ഊട്ട് .

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here