ഗുരുവായൂര്‍ ക്ഷേത്രത്തില്‍ ഭണ്ഡാരം വരവ് 3,48,14,672 രൂപ

ഗുരുവായൂര്‍: ഗുരുവായൂര്‍ ക്ഷേത്രത്തില്‍ ഭണ്ഡാരം വരവായി 3,48,14,672 രൂപ ലഭിച്ചു. ഇതിനു പുറമെ 3.612.800 ഗ്രാം സ്വര്‍ണവും 11.175 ഗ്രാം വെള്ളിയും ലഭിച്ചു . നിരോധിച്ച ആയിരം രൂപയുടെ 27 എണ്ണവും അഞ്ഞൂറിന്റെ 84 ഉം നോട്ടുകള്‍ ഈ മാസവും ഭണ്ഡാരത്തില്‍ നിന്ന് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്. ഇപ്രാവശ്യം കാനറ ബാങ്കിനാണ് എണ്ണുന്നതിന്‍റെ ചുമതല. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം ഇതേ സമയത്ത് 2,59,85,962 രൂപ യായിരുന്നു ലഭിച്ചത്.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here