പാർക്കിങ്ങിനെച്ചൊല്ലി തർക്കം: ഗുരുവായൂരിൽ മാധ്യമ പ്രവർത്തകനെ കൈയേറ്റം ചെയ്തു.

ഗുരുവായുർ: വാഹനം പാർക്കു ചെയ്യുന്നതിനെച്ചൊല്ലിയുള്ള തർ ക്കത്തെത്തുടർന്ന് മാധ്യമപ്രവർ ത്തകനെ സംഘം ചേർന്ന് കൈയേറ്റം ചെയ്തു. ന്യൂസ് 18 ചാനലിൻറ ഗുരുവായൂരിലെ റിപ്പോർട്ടർ രാജു ഗുരുവായൂരിനെയാണ് കൈയേറ്റം ചെയ്തത് . വ്യാഴാഴ്ച വൈകീട്ട് കിഴക്കേനടയിലായിരുന്നു സംഭവം . രാജുവിനെ പുറത്തുപിടിച്ച് തള്ളുകയും കൈപിടിച്ചൊടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തു. ആളുകൾ ഓടിക്കുടിയ തോടെ സംഘം വണ്ടിയെടുത്തു പോയി , ഗുരുവായൂർ ടെമ്പിൾ പോലീസ് കേസെടുത്തു അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു..

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here