ബാഗ്‌ളൂര്‍: സീ-ബിസിനസ് ബ്‌ളൈന്‍ഡ്‌വിങ്ക് ഇന്ത്യ എക്‌സലന്‍സ് അവാര്‍ഡ്, 2019 പ്രസിഡന്‍സി കരിയര്‍ പോയ്ന്റ് അര്‍ഹരായി. വിദ്യാഭ്യാസത്തിന്റെയും മറ്റ് മേഖലകളിലെയും മികവ് പുലര്‍ത്തിയവരെ പ്രശംസിക്കുന്നതിനും അഭിനന്ദിക്കുന്നതിനും ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ളതാണ് ഈ അവാര്‍ഡ്. ഡിസംബര്‍ 15 ന് (ഞായറാഴ്ച) ബാംഗ്ലൂരിലെ താജ് വെസ്റ്റ് എന്‍ഡ് ഹോട്ടലില്‍ വെച്ചാണ് അവാര്‍ഡുകള്‍ വിതരണം ചെയ്തത്.
സീ-ബിസിനസ് ബ്‌ളൈന്‍ഡ്‌വിങ്ക് ഇന്ത്യ എക്‌സലന്‍സ് അവാര്‍ഡ്, 2019 വിദ്യാഭ്യാസം, വാസ്തുശില്പി തുടങ്ങിയ വിവിധ മേഖലകളിലെ പുതുമ, സര്‍ഗ്ഗാത്മകത, അര്‍പ്പണബോധം, മികവ് എന്നിവ പ്രകടിപ്പിച്ച നേട്ടക്കാര്‍, നേതാക്കള്‍, പുതുമയുള്ളവര്‍ എന്നിവരെയും പ്രത്യേകം അംഗീകരിച്ചു.
നിരവധി മാസങ്ങളായി വ്യാപിച്ച ബ്ലൈന്‍ഡ് വിങ്കിന്റെ അശ്രാന്ത പരിശ്രമത്തിന്റെ ഫലമാണ് അവാര്‍ഡുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തത്. നാമനിര്‍ദ്ദേശം, സമഗ്ര വിപണി ഗവേഷണം, അഭിപ്രായ സര്‍വേ, വെബ് ഗവേഷണം, വിവിധ പാരാമീറ്ററുകള്‍ അടിസ്ഥാനമാക്കി നാമനിര്‍ദ്ദേശങ്ങളുടെ വര്‍ഗ്ഗീകരണം, ഒടുവില്‍ വിശിഷ്ട ജൂറി പാനലിലൂടെയാണ് വിജയികളെ തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ നടന്നത്. .
മുഖ്യാതിഥിയായിരുന്ന ബോളിവുഡ് നടി ബിപാഷ ബസു അവാര്‍ഡും സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളും ട്രോഫികളും അതത് വിഭാഗങ്ങളിലെ ടൈറ്റില്‍ ഉടമകള്‍ക്ക് നല്‍കി.

ADVERTISEMENT

വിവിധ ബാങ്കുകളിലെയും മറ്റ് സര്‍ക്കാര്‍ സേവനങ്ങളിലേക്കും 1800 ല്‍ അധികം ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥരെ നിയമിച്ചുകൊണ്ട് മികച്ച പരിശീലനത്തിലൂടെ ഏറ്റവും ഉയര്‍ന്ന വിജയശതമാനം നേടുന്ന അപൂര്‍വമായ വേര്‍തിരിവ് അംഗീകരിച്ചുകൊണ്ട് ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ നമ്പര്‍ വണ്‍ കോച്ചിംഗ് സെന്ററായി പ്രസിഡന്‍സി കരിയര്‍പോയിന്റ് തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഡയറക്റ്റര്‍മാരായ കെ. ആര്‍. ഗിരീഷ്, വി.സി.ബിനോജ് , കെ.എച്ച് .രാജേഷ് ,ഡിവിഷന്‍ മേധാവി ദീപക് രവീന്ദ്രന്‍ , പ്രോഗ്രാം കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ എ.കെ.സുരേന്ദ്രന്‍, കോഴ്സ് മേധാവി എം.കെ.സജീവ് കുമാര്‍, എന്നിവര്‍ മുഖ്യാതിഥിയില്‍ നിന്ന് അവാര്‍ഡ് ഏറ്റുവാങ്ങി. തൃശൂരും, തൊടുപുഴയിലുമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന പ്രസിഡന്‍സി കരിയര്‍പോയിന്റ് ഇപ്പോള്‍ ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ ബാങ്ക്, പിഎസ്സി, കെഎഎസ്, എസ്എസ്സി എന്നിവയുടെ പരിശീലന രംഗത്തെ ഒന്നാം നമ്പര്‍ മുന്‍നിരക്കാരാണ്.

COMMENT ON NEWS

Please enter your comment!
Please enter your name here