ഗുരുവായൂർ നഗരസഭയും ജീവ ഗുരുവായൂരും സംയുക്തമായി നടത്തുന്ന ആരോഗ്യരക്ഷ 2019

ഗുരുവായൂർ: ഗുരുവായൂർ നഗരസഭയും ജീവ ഗുരുവായൂരും സംയുക്തമായി നടത്തുന്ന ആരോഗ്യരക്ഷ 2019 ന്റെ ഭാഗമായി ജീവവൃക്ഷം നടലും, നഗരസഭ വിഷ രഹിത കറിവേപ്പില നഗരമാക്കുന്നതിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ തുടർച്ചയായുളള കറിവേപ്പില തൈ വിതരണവും ഗുരുവായൂർ ലൈബ്രറി ഹാളിൽ വെച്ച് സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ എം.രതി ടീച്ചർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കെ.യു കാർത്തികേയൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഡോ: പി.എ.രാധാ കൃഷ്ണൻ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. അഡ്വ: രവി ചങ്കത്ത്, കെ.കെ.ശ്രീനിവാസൻ, വി.എം.ഹുസൈൻ, പി.ഐ.സൈമൻമാസ്റ്റർ, ജിഷ സതീഷ്, ഹൈദരലി പാലുവായ്, പി.കെ.എസ് മേനോൻ തുടങ്ങിയവർ പ്രസംഗിച്ചു. കറിവേപ്പില തൈകൾ പുതു തലമുറയിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി വിദ്യാർത്ഥികളായ നക്ഷത്ര, ആവണി എന്നിവർക്കാണ് കറിവേപ്പില തൈകൾ നൽകിയത്. നാളെ ഏപ്രിൽ 30ന് 3 മണിക്ക് പാനീയമേള, 5 മണിക്ക് സെമിനാർ ഉദ്ഘാടനം എം.എൽ.എ.അബ്ദുൾ ഖാദർ നിർവഹിക്കുന്നു.

പ്രിയ വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ഇതിനു തൊട്ടുതാഴെയുള്ള കമന്റ് ബോക്‌സില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യാം. അശ്ലീല കമന്റുകള്‍, വ്യക്തിഹത്യാ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍, മത, ജാതി വികാരം വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന കമന്റുകള്‍, രാഷ്ട്രീയ വിദ്വേഷ പ്രയോഗങ്ങള്‍ എന്നിവ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ ഐ ടി നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. കമന്റുകളുടെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്തം  രചയിതാവിനായിരിക്കും.

Please enter your comment!
Please enter your name here