ഗുരുവായൂർ: ഗുരുവായൂർ ക്ഷേത്രം കല്യാണമണ്ഡപത്തിൽ തിരക്ക് നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനായുള്ള സുരക്ഷാ ഗ്രിൽ സംവിധാനം ദേവസ്വം ചെയർമാൻ അഡ്വ. കെ .ബി മോഹൻദാസ് നിലവിളക്ക് കൊളുത്തി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഭരണസമിതി അംഗങ്ങളായ K.K. രാമചന്ദ്രൻ, ഉഴമലയ്ക്കൽ വേണുഗോപാൽ, അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ S V . ശിശിർ, ക്ഷേത്രം DA പി ശങ്കുണ്ണിരാജ്, ക്ഷേത്രം മാനേജർമാർ – ശശിധരൻ, R. സുരേഷ്, ചീഫ് എഞ്ചിനീയർ സുന്ദരൻ, EE പി കെ അരവിന്ദൻ എന്നിവർ സന്നിഹിതരായി.

കിഴക്കേനടയിലെ 3 കല്യാണമണ്ഡപങ്ങൾക്കു ചുറ്റുമായി സ്റ്റീൽ വേലി കെട്ടിത്തിരിച്ച് ടോക്കൺ അനുസരിച്ച് വിവാഹസംഘത്തെ പ്രവേശിപ്പിക്കും.വധുവരന്മാർക്കൊപ്പം 8 പേർക്ക് കല്യാണമണ്ഡപത്തിൽ പ്രവേശിക്കാം. ഓരോ വിവാഹത്തിന്റെയും ചിത്രങ്ങൾ പകർത്താൻ 2 ഫോട്ടോഗ്രാഫറെയും 2 വീഡിയോഗ്രാഫറെയും അനുവദിക്കും. ഈ 4 പേർക്ക് 500 രൂപയുടെ ടിക്കറ്റ് എടുക്കണം എന്നും അറിയിച്ചു.

Was this page useful?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Votes: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

We are sorry that this post was not useful for you!

Let us improve this post!

Tell us how we can improve this post?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here